- Gió ơi xin đừng lấy em đi...Hãy mang em về chốn xuân thì...ngày nào còn bồi hồi tóc xanh...ngày nào còn trò chuyện với anh...em nói em thương anh mà....nói em yêu anh mà...cớ sao ta lại hóa chia xa...
-Everyone miss me, I am a devil
-1 lí do khiến tôi phải từ bỏ là khi tôi cảm thấy chán nản,mất đi niềm tin của mình với bạn bè,tôi ko ngờ rằng 1 ngày mình bị phản bội bởi chính người bạn của mình
클럽
Sunflower's And Friends
회원 39명
𝔸ℕ𝕀𝕄𝔼 𝕎𝕆ℝ𝕃𝔻
회원 1,295명
Việt Nam
회원 58,972명
Hội Bạn Của Tarm
회원 257명
1Stremer
회원 95명